Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
Mã Z Để FAKRA Cáp USB 4 chân Đồng thau Liên hệ Đa năng Tốc độ cao
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Liên hệ: | Thau |
| điện áp làm việc: | 335V r.m.s ở mực nước biển |
Đầu nối ăng-ten GSM FAKRA trên ô tô, RF gắn PCB đồng trục FAKRA Code D
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Màu sắc: | hoa tím Claret |
H Code RF FAKRA Male Connector H Code Thực tế Đa dụng
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã H, Heather Violet |
Ô tô thẳng FAKRA Z Connector, PCB Mount FAKRA Code Z
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã Z, Màu nước xanh |
LVDS IP67 FAKRA Đầu nối ô tô, Thiết bị hiển thị FAKRA Chống nước
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 2GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
Dữ liệu tốc độ cao 4 chân Nam Mã phích cắm 90 độ Gắn đầu nối góc phải
| Định hướng: | Góc phải |
|---|---|
| Loại buộc: | Thúc đẩy |
| Loại trình kết nối: | Gắn PCB |
Khai thác dây ô tô 100 Ohm HSL, Cáp USB LVDS 4 mã H
| Tính thường xuyên: | DC ~ 6GHz |
|---|---|
| trở kháng: | 100 Ôm |
| Phạm vi nhiệt độ: | -40° ~ +125°C |
FAKRA PCB Connector Đường thẳng PCB Connector cho xe GPS Radio
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Số cổng: | Cổng đơn |
Xe ô tô LVDS GVIF In Out Video Data Wire Harness cho hệ thống camera
| Tùy chọn cáp đồng trục: | Phạm vi rộng |
|---|---|
| Dịch vụ: | Chấp nhận công việc cáp tùy chỉnh |
| Tiếng ồn bức xạ: | Mức thấp |
Đầu nối FAKRA PCB đa năng Nam Z cho ngành công nghiệp ô tô
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 6 GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |

