Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
HSD ( mã Z) đến Mini B cáp USB cho điện tử thông tin giải trí kỹ thuật số
| Item: | Automotive Cable Assembly |
|---|---|
| HSD Connector: | Code Z, Straight, WaterBlue Color |
| Length: | Customized Length |
HSD ( mã Z) đến cáp USB Mini B cho kết nối Ethernet ô tô
| Item: | Automotive Cable Assembly |
|---|---|
| HSD Connector: | Code Z, Straight, WaterBlue Color |
| Impedance: | 100 Ohm |
HSD ( mã Z) đến cáp USB Mini B cho thông tin giải trí trong xe
| Item: | Automotive Cable Assembly |
|---|---|
| HSD Connector: | Code Z, Straight, WaterBlue Color |
| Frequency: | High |
Cáp HSD chống nước cho truyền dữ liệu ô tô tốc độ cao
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Temperature Rating: | -40°C To +125°C |
| Cable Type: | Coaxial |
Cáp HSD chống nước cho hệ thống hỗ trợ lái xe tiên tiến (ADAS)
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Cable Type: | Coaxial |
| Frequency Range: | DC To 6GHz |
Cáp HSD chống nước cho ứng dụng camera và cảm biến LVDS
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Frequency Range: | DC To 6GHz |
| Temperature Rating: | -40°C To +125°C |
FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin 90 độ PCB Mount góc phải kết nối đồng trục
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
2X4Pin Blue C Code HSD Connector cho hệ thống hỗ trợ lái xe tiên tiến
| Cấu hình: | 2X4Pin |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh |
| Ứng dụng: | Truyền dữ liệu tốc độ cao |
2X4Pin Blue Color C Code HSD Connector cho các ứng dụng ô tô
| cấu hình chân: | 2X4Pin cho kết nối đáng tin cậy |
|---|---|
| Tính năng chính 4: | Trở kháng 100 ohm |
| Bộ kết nối: | Mã C, thẳng, màu xanh |
HSD LVDS Cable 4+2 Pin H đến Z Mã cho ứng dụng ô tô
| Loại đầu nối1: | Mã H, Heather Violet |
|---|---|
| Loại đầu nối2: | Z-Code,Màu xanh nước biển |
| ghim: | 4+2PIN |

