Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
FAKRA HSD Connector màu trắng Mã B PCB / Panel Mount Connector
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
Đầu nối FAKRA HSD 2x4Pin Đầu nối bảng mạch đôi C-Code C-Code Đầu nối ô tô màu xanh
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Số vị trí: | Ghim 2x4 |
Bộ kết nối mã HSD Z ô tô với cáp đầu vào / đầu ra video GVIF
| danh mục sản phẩm: | Cáp HSD LVDS GVIF |
|---|---|
| Độ tin cậy: | Đáng tin cậy và bền |
| Đầu nối HSD: | A, B, C, D, E, F, G, H, I, K, L, M, O, Z |
HSD LVDS Cable 4 Pin C đến F Code cho ứng dụng ô tô
| danh mục sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Đầu nối1: | Mã C, màu xanh. |
Cáp HSD với các đầu nối 4Pin thẳng E đến Z cho hệ thống ô tô
| danh mục sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ ~ +105℃ |
| Đầu nối 1: | Mã E, Xanh lá cây |
Cáp HSD LVDS ô tô - Mã Z màu xanh nước cho hệ thống trên xe
| Product Category: | HSD LVDS Cable |
|---|---|
| Code: | Z Code |
| Cable Length: | Customizable |
HSD LVDS ô tô 4 pin đúng góc cắm và Jack PCB Connector
| Tên sản phẩm: | Đầu nối HSD PCB |
|---|---|
| Bộ kết nối: | Mã E, màu xanh lá cây |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD LVDS Cable 4 pin PCB Plug Jack Connectors cho màn hình xe
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối HSD |
|---|---|
| Bộ kết nối: | Mã B, Màu trắng |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD LVDS PCB Connector 4 + 2PIN Màu trắng cho ADAS GPS Navigation
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối HSD PCB |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Bộ kết nối: | Mã B, Màu trắng |
Cáp USB HSD ( mã Z) đến Mini B cho hệ thống truyền thông xe
| Frequency: | High |
|---|---|
| Impedance: | 100 Ohm |
| Length: | Customized Length |

