Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
HSD ( mã Z) đến cáp USB Mini B để truyền dữ liệu ô tô tốc độ cao
| Item: | Automotive Cable Assembly |
|---|---|
| Impedance: | 100 Ohm |
| HSD Connector: | Code Z, Straight, WaterBlue Color |
Cáp HSD chống nước cho kết nối USB, IEEE 1394 và Ethernet
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Temperature Rating: | -40°C To +125°C |
| Frequency Range: | DC To 6GHz |
Cáp HSD chống nước cho truyền hình kỹ thuật số tốc độ cao
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Connector Pin: | 4Pin |
| Impedance: | 100 Ohm |
Đầu nối FAKRA HSD Màu trắng Đầu nối bảng điều khiển / PCB đồng trục 4 + 2Pin
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Kháng trở: | 100Ω |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN góc phải Loại OEM&ODM Chấp nhận Dịch vụ mã B
| Số vị trí: | 4 chân |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Màu sắc: | màu trắng |
Đường góc phải loại ô tô FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin H Code PCB Mount
| Mã số: | Mã H |
|---|---|
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại góc phải |
Động cơ FAKRA HSD Connector H Code tín hiệu GPS cho PCB Mount
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| trở kháng: | 100Ω |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN nối thẳng loại mã Z ô tô
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD Connector 4 + 2PIN 90 độ Plugs And Connector PCB Mount
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Connector 4-Cole PCB Mount Connector thẳng cho camera LVDS
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |

