Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
FAKRA HSD Connector OEM ODM Accept E-code Cáp đồng trục
| Số vị trí: | 4 chân |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD Connector 4Pin E Code màu xanh lá cây 90 độ
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| trở kháng: | 100Ω |
| Mã số: | Mã |
FAKRA HSD LVDS 4 Đầu nối PIN Z-Code Loại thẳng Giá đỡ PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Màu sắc: | NướcMàu Xanh |
| Số vị trí: | 4 chân |
FAKRA HSD Connector Coaxial Right Angle Type PCB Mount Cho BMW
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS 4Pin B-Code Màu trắng góc phải PCB Mount Connector
| Mã số: | Mã B |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector E-Code Right Angle Type Đối với PCB mount
| Mã số: | Mã |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây |
FAKRA HSD kết nối góc phải loại PCB đắp cho ô tô
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
Xe ô tô HSD LVDS đến cáp GVIF cho dữ liệu video trong và ngoài máy ảnh
| giao diện: | Phạm vi rộng |
|---|---|
| Tùy chỉnh: | Đơn đặt hàng OEM và ODM được chấp nhận |
| Cơ chế khớp nối: | Thúc đẩy |
Cáp đầu vào / đầu ra video GVIF cho dây chuyền chuyển đổi ô tô HSD
| Ứng dụng: | ô tô |
|---|---|
| Tần số: | Cao |
| Giới tính: | Nam nữ |
2X4Pin Blue C Code HSD PCB Connector cho Truyền thông trên xe
| Loại: | Đầu nối HSD 2X4Pin |
|---|---|
| Mã số: | Mã C, màu xanh lam |
| cấu hình chân: | 2X4Pin cho kết nối đáng tin cậy |

