Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 210 các sản phẩm.
FAKRA HSD Connector PCB Mount 4 + 2 Contact Pin Connector cho đài phát thanh xe hơi
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
| Định hướng: | Loại góc phải |
FAKRA HSD Connector 4Pin E Code màu xanh lá cây 90 độ
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| trở kháng: | 100Ω |
| Mã số: | Mã |
FAKRA HSD Connector OEM ODM Accept E-code Cáp đồng trục
| Số vị trí: | 4 chân |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD Connector B Code Cấu hình kết nối đồng trục kiểu thẳng cho PCB Mount
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| trở kháng: | 100Ω |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector Code D Plug 90 độ PCB Mount Coaxial Connector
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD Connector Đường thẳng PCB Mount cho sưởi ấm bãi đậu xe
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
Động cơ FAKRA HSD Connector H Code tín hiệu GPS cho PCB Mount
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| trở kháng: | 100Ω |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Connector 4 + 2PIN 90 độ Plugs And Connector PCB Mount
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Connector Xe ô tô LVDS 4pin Signal Connector Cho BMW
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD kết nối 4 chân 90 độ PCB Mount góc phải kết nối đồng trục
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |

