Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd ] trận đấu 212 các sản phẩm.
FAKRA HSD Connector 4 + 2PIN 90 độ Plugs And Connector PCB Mount
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Đầu nối đồng trục gắn kết FAKRA C PCB Loại thẳng Cổng đơn OEM / ODM
| loại trình kết nối: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ +105°C |
| Kháng trở: | 50Ω |
Xe chống nước Đầu nối cáp FAKRA Z Jack Nhẹ bền
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 2GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
Cáp mở rộng FAKRA cắm kép mã Z Ổn định với đầu nối Waterblue
| Ứng dụng: | Viễn thông, đa phương tiện, thông tin giải trí, GPS, điều hướng |
|---|---|
| ghim: | 2P |
| Kết nối cơ thể phong cách: | dài |
4 Pin C đến Z Code BMW HSD Wire, Signal HSD Male To Female Cable
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang HSD |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Mã C, Màu xanh |
| Đầu nối 2: | Mã Z, Màu nước xanh |
Mã ổn định A Dây mở rộng HSD LVDS, Cụm cáp HSD di động
| Định hướng: | dài |
|---|---|
| Kiểu: | đồng trục |
| Loại buộc: | đẩy vào |
Z Code Female To HSL HSD Cáp lắp ráp 4 chân để khai thác dây tự động
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Dải tần tùy thuộc vào loại cáp: | DC đến 6 GHz |
| Ứng dụng: | ô tô |
Cáp HSD LVDS đa năng Mã Z sang Bộ chuyển đổi dây mở rộng video GVIF
| Mục: | Bím tóc Fakra Z |
|---|---|
| Mã số: | Mã Z, Màu nước xanh |
| Tính thường xuyên: | DC ~ 6GHz |
Bộ kết nối gắn PCB HSD ô tô để truyền dữ liệu tốc độ cao
| Loại kết nối: | Đầu nối HSD PCB |
|---|---|
| Loại: | Đầu nối đồng trục RF |
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã C,Xanh da trời |
FAKRA HSD Connector Đường thẳng PCB Mount cho sưởi ấm bãi đậu xe
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |

