Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Xe ô tô FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin Connector E-Code Cho PCB Mount
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Lắp ráp cáp HSD chống nước Đầu nối nữ 4 chân Cáp dữ liệu tốc độ cao
| Số mô hình: | đồng trục |
|---|---|
| Kiểu: | HSD |
| Giới tính: | nữ giới |
Đầu nối FAKRA HSD Màu trắng Đầu nối bảng điều khiển / PCB đồng trục 4 + 2Pin
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Kháng trở: | 100Ω |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN nối thẳng loại mã Z ô tô
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD Connector màu trắng Mã B PCB / Panel Mount Connector
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
Đầu nối FAKRA HSD 2x4Pin Đầu nối bảng mạch đôi C-Code C-Code Đầu nối ô tô màu xanh
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Số vị trí: | Ghim 2x4 |
FAKRA HSD LVDS Cable 4 pin PCB Plug Jack Connectors cho màn hình xe
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối HSD |
|---|---|
| Bộ kết nối: | Mã B, Màu trắng |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD LVDS PCB Connector 4 + 2PIN Màu trắng cho ADAS GPS Navigation
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối HSD PCB |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Bộ kết nối: | Mã B, Màu trắng |
FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin 90 độ PCB Mount góc phải kết nối đồng trục
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Đầu nối HFM Quad Mini FAKRA bền cho hệ thống camera 360 trên ô tô
| trở kháng: | 50Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 9 GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |

