Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Cổng duy nhất FAKRA Z Type Connector WaterBlue Color cho ô tô
| Loại kết nối: | Đầu nối FAKRA |
|---|---|
| Số cổng: | Cổng đơn |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ +105°C |
LVDS Khai thác dây điện HSD-H Loại 4Pin đến GVIF Cáp đầu ra video có thể được tùy chỉnh
| Giấy chứng nhận: | Tất cả các loại điện tử, thiết bị gia dụng, sản phẩm ô tô |
|---|---|
| Tên mục: | FAKRA HSD LVDS 4 chân |
| Ứng dụng: | ô tô |
Kết nối HSD 4 + 4Pin phù hợp với máy ảnh LVDS, USB và ứng dụng IEEE 1394
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
Đầu nối PCB đồng trục FAKRA Mã E loại thẳng cho giá đỡ PCB
| loại trình kết nối: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số cổng: | Cổng đơn |
Đầu nối PCB FAKRA RF Loại góc phải Đầu nối mã E cổng đơn
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã điện tử, màu xanh lục |
|---|---|
| Số cổng: | Cổng đơn |
| trở kháng: | 50Ω |
2X4Pin Blue C Code HSD PCB Connector cho Truyền thông trên xe
| Loại: | Đầu nối HSD 2X4Pin |
|---|---|
| Mã số: | Mã C, màu xanh lam |
| cấu hình chân: | 2X4Pin cho kết nối đáng tin cậy |
2X4Pin Blue C Code HSD Connector cho hệ thống hỗ trợ lái xe tiên tiến
| Cấu hình: | 2X4Pin |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh |
| Ứng dụng: | Truyền dữ liệu tốc độ cao |
2X4Pin Blue Color C Code HSD Connector cho các ứng dụng ô tô
| cấu hình chân: | 2X4Pin cho kết nối đáng tin cậy |
|---|---|
| Tính năng chính 4: | Trở kháng 100 ohm |
| Bộ kết nối: | Mã C, thẳng, màu xanh |
FAKRA PCB Connector Đường thẳng PCB Connector cho xe GPS Radio
| danh mục sản phẩm: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Số cổng: | Cổng đơn |
FAKRA PCB Connector Fakra E Plug PCB gắn góc phải
| loại trình kết nối: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Số cổng: | Cổng đơn |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ +105°C |

