Tất cả sản phẩm
Kewords [ fakra hsd ] trận đấu 212 các sản phẩm.
FAKRA HSD Connector B Code Cấu hình kết nối đồng trục kiểu thẳng cho PCB Mount
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD kết nối 4 chân 90 độ PCB Mount góc phải kết nối đồng trục
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin H Code góc phải Cáp kết nối xe GPS tín hiệu PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Đầu nối cáp đồng trục 4Pin Các loại góc phải cho giá đỡ PCB
| Mã số: | Mã B |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |
FAKRA HSD kết nối góc phải loại PCB đắp cho ô tô
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
Động cơ FAKRA HSD Connector H Code tín hiệu GPS cho PCB Mount
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| trở kháng: | 100Ω |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Đầu nối FAKRA HSD Loại góc phải Đầu nối mã PCB 4 + 2Pin Z
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Cáp dữ liệu tốc độ BMW HSD Cáp video cho máy ảnh
| Loại kết nối: | HSD (Dữ liệu tốc độ cao) |
|---|---|
| Từ khóa Sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Đầu nối góc phải PCB Mount HSD Mã ô tô Z Màu nước xanh
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Mã số: | mã Z |
| Màu sắc: | NướcMàu Xanh |
FAKRA ô tô HSD LVDS 4Pin Kết nối dữ liệu tốc độ cao cho xe hơi
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |

