Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
H Mã HSD Lắp ráp cáp FAKRA Jack cái đến Fakra Z Jack đực
| Số mô hình: | Đầu nối và cáp HSD |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC ~ 6GHz |
| Định hướng: | Thẳng / Góc phải |
Cáp LVDS FAKRA ổn định cho ô tô, Cáp Z Code HSD sang USB RJ45 FAKRA Ethernet
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang USB |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | HSD Giắc 4P, Mã Z |
| Thiết bị kết nối USB: | Cổng Ethernet RJ45 |
Tín hiệu Blue Right Angle 4 Pin C Mã Dual HSD Connector cho PCB
| Giới tính: | Nam giới |
|---|---|
| Kiểu: | vừa và nhỏ |
| Ứng dụng: | ô tô |
Đầu nối cáp HSD chất lượng tốt nhất Waterblue HSD Code Z cho video hoặc âm thanh trên ô tô
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Loại buộc: | Thúc đẩy |
| ghim: | 4P |
Dữ liệu tốc độ cao Loại góc phải PCB Mount 4 + 2 Pin HSD Đầu nối cáp LVDS
| Số mô hình: | Đầu nối HSD 4+2PIN |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -40° ~ +105°C |
| Kiểu: | vừa và nhỏ |
Dữ liệu RF tốc độ cao 4+4Pin FAKRA HSD Connector Code A Right Angle Type
| Loại kết nối: | HSD 4+4P Jack |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Mã A, Màu đen |
| Tần số: | Cao |
Dữ liệu tốc độ cao Đầu nối cáp thẳng 4 + 2 chân HSD LVDS cho ô tô
| Số mô hình: | Đầu nối HSD 4+2PIN |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -40° ~ +105°C |
| Kiểu: | vừa và nhỏ |
Bộ kết nối mã HSD Z với cáp GVIF cho mạng lưới xe nâng cao
| Product Name: | HSD To GVIF LVDS Cable |
|---|---|
| Length: | Client's Request |
| Type: | Car Signal Converter |
4 + 4Pin góc phải Fakra HSD Connector - Mã A cho điện tử ô tô
| Loại kết nối: | HSD 4+4P Jack |
|---|---|
| Màu sắc: | Graphite đen / 9011 |
| Kháng trở: | 100Ω |
Mã A góc phải Fakra HSD 4 + 4pin kết nối dữ liệu tốc độ cao
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Bộ kết nối: | Graphite đen / 9011 |
| Kháng trở: | 100 Ôm |

