Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 316 các sản phẩm.
HSD LVDS Cáp truyền 4 chân Cáp truyền 4 lõi HSD Cáp video
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Tần số: | Cao |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Xe ô tô HSD LVDS 2 trong 1 cáp HSD Harness Cáp ăng-ten xe hơi
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Trở kháng cáp: | 100Ω |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Mã cáp HSD LVDS ô tô E-Z Pigtail Cáp lắp ráp RF
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
| Trở kháng cáp: | 100Ω |
HSD Connector LVDS Extension Cable For Auto Rear View Camera (Đường cáp mở rộng LVDS cho máy ảnh nhìn phía sau tự động)
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Tần số: | Cao |
| Trở kháng cáp: | 100Ω |
HSD LVDS 2 In 1 Cable Z Code Extension Cable cho đài phát thanh ăng-ten xe hơi
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
| Phạm vi nhiệt độ: | −40°C đến +105°C |
Tích hợp đa phương tiện liền mạch: Sử dụng cáp HSD đến GVIF
| Điểm: | Lắp ráp cáp ô tô |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | Mã Z, thẳng, màu xanh nước |
| Tần số: | Cao |
Khách hàng tần số yêu cầu cáp HSD LVDS 100Ω Kháng trở -40.C đến 105.C Phạm vi nhiệt độ
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
| Trở kháng cáp: | 100Ω |
Bộ sưu tập cáp HSD Giải trí trong xe được thực hiện dễ dàng với cáp HSD đến GVIF
| Điểm: | Lắp ráp cáp ô tô |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | Mã Z, thẳng, màu xanh nước |
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
Bộ lắp ráp cáp HSD ô tô Dễ dàng điều hướng trong xe với cáp HSD đến GVIF
| Điểm: | Lắp ráp cáp ô tô |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | Mã Z, thẳng, màu xanh nước |
| Phạm vi nhiệt độ: | -40°C đến +105°C |
Điều hướng chính xác: Cải thiện hệ thống GPS với cáp HSD đến GVIF
| Kháng trở: | 100 Ôm |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | Mã Z, thẳng, màu xanh nước |
| Phạm vi nhiệt độ: | -40°C đến +105°C |

