Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 316 các sản phẩm.
Đầu nối FAKRA HSD Đầu nối đồng trục RF gắn kết B-Code trắng PCB cho GPS
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| Màu sắc: | trắng |
Đầu nối FAKRA HSD PCB Mount Jack E Code Màu xanh lá cây cho Radio
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Mã số: | Mã |
| Màu sắc: | Lá xanh |
HSD LVDS Cable Z Code High-Speed Data Transfer cho thông tin giải trí ô tô
| Item: | Automotive Cable Assembly |
|---|---|
| Frequency: | High |
| Application: | Automotive |
Cáp HSD LVDS với đầu nối mã H 4-pin cho các ứng dụng ô tô
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| Mã số: | Mã H |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ ~ +105℃ |
Cáp HSD LVDS 4pin C đến K Mã cho cáp video máy ảnh ô tô
| Đầu nối1: | Mã C, màu xanh |
|---|---|
| Bộ kết nối: | Mã K, Curry |
| trở kháng: | 100Ω |
BMW HSD Cable Fakra HSD Cable Audio & Video Cable Đường dẫn xe hơi
| Loại kết nối: | HSD (Dữ liệu tốc độ cao) |
|---|---|
| Bộ kết nối: | Ổ cắm Fakra HSD |
| Kháng trở: | 100Ω |
Bộ kết nối USB tần số cao FAKRA HSD DC đến 6 GHz để truyền dữ liệu ổn định
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
Đầu nối FAKRA HSD Loại góc phải Đầu nối mã PCB 4 + 2Pin Z
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Cáp nhiệt độ tần số cho hệ thống HSD LVDS Độ dài tùy chỉnh 100Ω Kháng trở
| Trở kháng cáp: | 100Ω |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
| Phạm vi nhiệt độ: | −40°C đến +105°C |
FAKRA HSD Cáp dữ liệu tốc độ BMW HSD Cáp video cho máy ảnh
| Loại kết nối: | HSD (Dữ liệu tốc độ cao) |
|---|---|
| Từ khóa Sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |

