Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
Đầu nối cáp HSD chất lượng tốt nhất Waterblue HSD Code Z cho video hoặc âm thanh trên ô tô
| Định hướng: | Góc phải |
|---|---|
| Loại buộc: | Thúc đẩy |
| Loại trình kết nối: | Gắn PCB |
Cáp HSD LVDS tăng cường tính toàn vẹn tín hiệu cho màn hình có độ phân giải cao
| Impedance: | 100Ω |
|---|---|
| Code: | D Code |
| Frequency Range: | Up to 6 GHz |
LVDS Khai thác dây điện HSD-H Loại 4Pin đến GVIF Cáp đầu ra video có thể được tùy chỉnh
| Giấy chứng nhận: | Tất cả các loại điện tử, thiết bị gia dụng, sản phẩm ô tô |
|---|---|
| Tên mục: | FAKRA HSD LVDS 4 chân |
| Ứng dụng: | ô tô |
Đầu nối HSD 4 chân màu đen để tự động chuyển đổi dây mở rộng LVDS GVIF cho HONDA
| Tính thường xuyên: | DC ~ 6GHz |
|---|---|
| trở kháng: | 100Ω |
| Ứng dụng: | Âm thanh & Video |
Loại dọc PCB Mount HSD LVDS Đầu nối 4 chân cho ô tô
| Kiểu: | đầu nối hdd 4 chân |
|---|---|
| ghim: | 4P |
| Định hướng: | Thẳng đứng |
Cáp LVDS HSD Cáp đồng trục LVDS với mã 4Pin C đến K cho cáp ô tô
| Đầu nối1: | Mã C, màu xanh |
|---|---|
| Bộ kết nối: | Mã K, Curry |
| trở kháng: | 100Ω |
HSD LVDS Cable A Code Màu đen Cable kết nối 4PIN cho hệ thống ADAS
| chi tiết đóng gói: | Kích thước hộp quà: 260*220*80mm, 20 CÁI/CTN |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7~14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Loại góc phải PCB Mount HSD LVDS Đầu nối 4 chân cho ô tô
| Kiểu: | đầu nối hdd 4 pin bị khóa |
|---|---|
| ghim: | 4P |
| Định hướng: | Góc phải |
Đầu nối FAKRA HSD Đầu nối ô tô dữ liệu tốc độ cao PCB Mount H Code
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Gắn PCB |
| Giới tính: | Nam nữ |
Đầu nối FAKRA HSD Đầu nối đồng trục RF gắn kết B-Code trắng PCB cho GPS
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| Màu sắc: | trắng |

