Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
FAKRA HSD Cáp dữ liệu tốc độ BMW HSD Cáp video cho máy ảnh
| Loại kết nối: | HSD (Dữ liệu tốc độ cao) |
|---|---|
| Từ khóa Sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
FAKRA HSD Connector PCB Mount 4pin Rignt Angle Type cho đài phát thanh xe hơi
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Mã HSD A Plug 90 độ 4 + 2pin PCB Mount góc phải kết nối đồng trục
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Dây cáp BMW HSD dành cho xe/ô tô Dây mở rộng ăng-ten GPS HSD
| Loại kết nối: | HSD (Dữ liệu tốc độ cao) |
|---|---|
| Điểm: | Hộp số tốc độ cao cho xe ô tô |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Cáp BMW HSD LVDS Ô tô dành cho cáp LVDS dự phòng phía sau
| Loại kết nối: | HSD (Dữ liệu tốc độ cao) |
|---|---|
| Từ khóa Sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
| Định hướng: | Loại thẳng |
Cáp BMW HSD LVDS dành cho hộp số tự động Cáp LVDS dự phòng phía sau
| Từ khóa Sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Loại kết nối: | HSD (Dữ liệu tốc độ cao) |
| Điểm: | Hộp số tốc độ cao cho xe ô tô |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector cho xe hơi điều khiển vô tuyến sưởi ấm bãi đậu xe
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD LVDS Connector 4 + 2Pin PCB Mount RF Connector cho GPS tự động
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
Lắp ráp cáp HSD Tăng cường giải trí trong xe với cáp HSD đến GVIF
| Điểm: | Lắp ráp cáp ô tô |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -40°C đến +105°C |
| Đầu nối HSD: | Mã H, màu thẳng, màu tím |
FAKRA ô tô HSD LVDS 4Pin Kết nối dữ liệu tốc độ cao cho xe hơi
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |

