Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
FAKRA HSD Connector Xe ô tô LVDS 4pin Signal Connector cho Benz
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD kết nối cắm ô tô góc phải mã A 4pin PCB Mount
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| MOQ: | 20 chiếc |
| Mã số: | Một cái mã |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Đầu nối gắn bảng / PCB OEM & ODM Chấp nhận
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD Connector 100 Ohm Direct Solder D-Code cho hệ thống máy ảnh trên xe
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin H Code góc phải Cáp kết nối xe GPS tín hiệu PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
Xe ô tô FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin Connector E-Code Cho PCB Mount
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
FAKRA HSD LVDS Đầu nối 4 chân Mã E Loại góc phải Giá đỡ PCB
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Định hướng: | Loại góc phải |
Kết nối LVDS HSD ô tô với dữ liệu video GVIF trong ra cho hệ thống máy ảnh xe hơi
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS GVIF ô tô |
|---|---|
| Miễn dịch can thiệp: | Cao |
| Bộ kết nối: | GVIF Connector |
FAKRA HSD LVDS Đầu nối cáp đồng trục 4Pin Các loại góc phải cho giá đỡ PCB
| Mã số: | Mã B |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN Connector B Mã góc phải
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Số vị trí: | 4 chân |

