Tất cả sản phẩm
Kewords [ z code hsd cable assembly ] trận đấu 130 các sản phẩm.
HSD ( mã Z) đến cáp USB Mini B cho thông tin giải trí trong xe
| Item: | Automotive Cable Assembly |
|---|---|
| HSD Connector: | Code Z, Straight, WaterBlue Color |
| Frequency: | High |
Xe ô tô HSD LVDS 2 trong 1 cáp HSD Harness Cáp ăng-ten xe hơi
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Trở kháng cáp: | 100Ω |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
HSD LVDS Cáp truyền 4 chân Cáp truyền 4 lõi HSD Cáp video
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
|---|---|
| Tần số: | Cao |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Cáp USB HSD ( mã Z) đến Mini B cho hệ thống truyền thông xe
| Frequency: | High |
|---|---|
| Impedance: | 100 Ohm |
| Length: | Customized Length |
HSD LVDS Cable Z Code High-Speed Data Transfer cho thông tin giải trí ô tô
| Item: | Automotive Cable Assembly |
|---|---|
| Frequency: | High |
| Application: | Automotive |
Dữ liệu tốc độ cao Đầu nối cáp thẳng 4 + 2 chân HSD LVDS cho ô tô
| Số mô hình: | Đầu nối HSD 4+2PIN |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -40° ~ +105°C |
| Kiểu: | vừa và nhỏ |
Đầu nối FAKRA HSD 4 chân cộng 2 chân cái Mã Z với Hiệu suất Cơ khí Mạnh mẽ với Số lần kết nối trên 25 lần
| Trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 6 GHz |
| Điện trở cách điện: | ≥1000 MΩ |
Cáp nhiệt độ tần số cho hệ thống HSD LVDS Độ dài tùy chỉnh 100Ω Kháng trở
| Trở kháng cáp: | 100Ω |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD LVDS |
| Phạm vi nhiệt độ: | −40°C đến +105°C |
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB Mount RF Connector cho truyền tín hiệu GSM xe
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chốt |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
Cáp HSD LVDS ô tô - Mã Z màu xanh nước cho hệ thống trên xe
| Product Category: | HSD LVDS Cable |
|---|---|
| Code: | Z Code |
| Cable Length: | Customizable |

