Tất cả sản phẩm
Kewords [ z code hsd cable assembly ] trận đấu 130 các sản phẩm.
HSD LVDS Cable A Code Màu đen Cable kết nối 4PIN cho hệ thống ADAS
| chi tiết đóng gói: | Kích thước hộp quà: 260*220*80mm, 20 CÁI/CTN |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7~14 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Công Đoàn Phương Tây |
FAKRA HSD Connector 100 Ohm Direct Solder D-Code cho hệ thống máy ảnh trên xe
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Định hướng: | Loại thẳng |
LVDS Khai thác dây điện HSD-H Loại 4Pin đến GVIF Cáp đầu ra video có thể được tùy chỉnh
| Giấy chứng nhận: | Tất cả các loại điện tử, thiết bị gia dụng, sản phẩm ô tô |
|---|---|
| Tên mục: | FAKRA HSD LVDS 4 chân |
| Ứng dụng: | ô tô |
FAKRA HSD Connector cho LVDS 4 + 2pin HSD Code D Plug PCB Mount Connector
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type PCB Mount RF Connector cho đài phát thanh xe hơi
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
Bộ kết nối USB tần số cao FAKRA HSD DC đến 6 GHz để truyền dữ liệu ổn định
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
FAKRA HSD Connector PCB Mount 4pin Rignt Angle Type cho đài phát thanh xe hơi
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
PCB/Panel Mount FAKRA HSD LVDS D Code Claret Violet/4004 Màu 4+2Pin Đối với BMW
| Định hướng: | Loại thẳng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS PCB 4 Pin Connector Code D Right Angle Plug cho máy ảnh xe hơi
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN nối thẳng loại mã Z ô tô
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |

