Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 210 các sản phẩm.
FAKRA HSD Connector Coaxial Right Angle Type PCB Mount Cho BMW
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD Connector 100 Ohm Direct Solder D-Code cho hệ thống máy ảnh trên xe
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Định hướng: | Loại thẳng |
Đường góc phải loại ô tô FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin H Code PCB Mount
| Mã số: | Mã H |
|---|---|
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại góc phải |
Đầu nối đồng trục gắn kết FAKRA C PCB Loại thẳng Cổng đơn OEM / ODM
| loại trình kết nối: | Đầu nối PCB FAKRA |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ +105°C |
| Kháng trở: | 50Ω |
FAKRA HSD Connector 90 độ cắm và kết nối cho PCB lắp đặt
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD Connector Xe ô tô LVDS 4pin Signal Connector cho Benz
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD Connector màu trắng Mã B PCB / Panel Mount Connector
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
Đầu nối FAKRA HSD Mã-E Màu xanh lục Loại góc bên phải Giá treo PCB
| Mã số: | Mã |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Connector Code E Plug 90 độ PCB Mount Coaxial Connector
| Mã số: | Mã |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Connector 100Ω PCB Mount 4 + 2 Contact Pin Connector cho Radio xe hơi
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Màu sắc: | màu xanh lá cây |

