Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Đầu nối FAKRA HSD bền thẳng Mã H 4 + 2 PIN cho LVDS
| Kiểu: | Pin Fakra HSD LVDS 4+2 |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | dài |
| Mã số: | Mã H, Heather Violet |
Đầu nối OEM FAKRA HSD màu xanh lá cây để truyền dữ liệu tốc độ cao của BMW
| Kiểu: | Đầu nối cáp dữ liệu tốc độ cao |
|---|---|
| Mã số: | Mã |
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
Mã OEM Z Cáp FAKRA HSD Khai thác dây LVDS cho màn hình hiển thị
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang HSD |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | HSD Giắc 4P, Mã Z |
| Định hướng kết nối: | dài |
Bộ chuyển đổi kết nối FAKRA HSD màu xanh lam PCB Mount Straight 4 Pin tiếp xúc cho ô tô
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Định hướng: | dài |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin Màu trắng cho vô tuyến GPS ô tô
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| Kháng trở: | 100Ω |
Z Code 4 Pin FAKRA HSD Connector Trọng lượng nhẹ cho ô tô
| Kiểu: | Truyền dữ liệu video, đồng trục |
|---|---|
| Mã số: | Mã Z |
| Màu sắc: | nước xanh |
Đầu nối FAKRA HSD 90 độ PCB Mount 4 Pin Mã Z Cắm cho máy ảnh
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã Z, Màu nước xanh |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin cho xe ô tô GPS Telematics hoặc điều hướng
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
|---|---|
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin kiểu thẳng cho kết nối ăng-ten ô tô
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector góc phải loại màu xanh lá cây
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |

