Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Phần mở rộng LVDS Mã cáp FAKRA HSD G Blue Grey 7031 Màu ổn định
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang HSD |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Giắc cắm HSD 4P |
| Kết nối: | Mã G, Màu xám xanh |
H Code RF FAKRA Male Connector H Code Thực tế Đa dụng
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã H, Heather Violet |
OEM ODM FAKRA HSD LVDS 4 chân A Code Đầu nối màu đen cho giá đỡ PCB
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | −40°C~+105°C |
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã A, Đen/9005 |
FAKRA HSD LVDS Connector 4Pin Straight Type PCB Mount cho tín hiệu GSM xe
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
4 + 2Pin FAKRA HSD LVDS Connector Màu tím sáng cho máy phát thanh video xe ô tô PCB
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Đầu nối 4 chân E-Mark FAKRA HSD LVDS Phích cắm màu xanh 90 độ cho BMW
| Định hướng: | Góc phải |
|---|---|
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |
4 + 2Pin C Code FAKRA HSD LVDS Connector Right Angle Type Đối với GPS Telematics
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Kháng trở: | 100Ω |
Mã kết nối gắn PCB 4 + 2Pin HSD C Màu xanh cắm góc phải cho ô tô
| Tên sản phẩm: | Đầu nối HSD PCB |
|---|---|
| loại trình kết nối: | Đầu nối đồng trục RF |
| Kháng trở: | 100Ω |
góc phải FAKRA HSD LVDS Connector PCB Mount cho sưởi ấm bãi đậu xe
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
OEM ODM FAKRA HSD LVDS 4Pin 100ohm Phích cắm và đầu nối đồng trục 90 độ
| Định hướng: | Góc phải |
|---|---|
| Mã số: | Mã C |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |

