Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 210 các sản phẩm.
LVDS IP67 FAKRA Đầu nối ô tô, Thiết bị hiển thị FAKRA Chống nước
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 2GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
Cáp đồng trục FAKRA HSD LVDS 4 chân bền, cáp HSD thẳng từ nữ sang nam
| Tên sản phẩm: | Cáp HSD |
|---|---|
| Cơ chế khớp nối: | Thúc đẩy |
| Phạm vi nhiệt độ: | −40°C đến +105°C |
Đầu nối HSD tốc độ cao Cắm ô tô góc phải 4 + 4 chân gắn PCB
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã A, Đen/9005 |
|---|---|
| Ghim: | 4 chân tín hiệu 4 chân nguồn |
| Kháng trở: | 100Ω |
Dây cáp LVDS 4 chân FAKRA HSD cho bộ chuyển đổi cáp ăng-ten trên ô tô
| Ứng dụng: | ô tô |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM ODM Chấp nhận |
| Định hướng: | dài |
Xe chống nước Đầu nối cáp FAKRA Z Jack Nhẹ bền
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 2GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
WaterBlue Color FAKRA HSD LVDS Connector 4+2Pin Z Code Cho Camera LVDS
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Cáp FAKRA HSD thực tế Mã Z Nam thành Mã E Nữ cho ô tô
| Tên sản phẩm: | Cáp kết nối nguồn ô tô |
|---|---|
| Định hướng: | dài |
| Cơ chế khớp nối: | Thúc đẩy |
Đầu nối FAKRA PCB đa năng Nam Z cho ngành công nghiệp ô tô
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 6 GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
Màu đen FAKRA HSD LVDS Connector A Mã 4 + 2Pin Đối với tín hiệu GPS xe
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Đầu nối góc phải PCB Mount HSD Mã ô tô Z Màu nước xanh
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Mã số: | mã Z |
| Màu sắc: | NướcMàu Xanh |

