Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Ô tô thẳng FAKRA Z Connector, PCB Mount FAKRA Code Z
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã Z, Màu nước xanh |
Mã A Cắm Đầu nối FAKRA RF 90 độ, Đầu nối đồng trục gắn PCB 4 + 2Pin
| Kiểu: | Đầu nối gắn HSD PCB dữ liệu tốc độ cao |
|---|---|
| Mã số: | Một cái mã |
| Màu sắc: | Đen |
Đầu nối HSD đồng trục FAKRA RF Ô tô 4 + 4Pin Mã A Cắm 90 độ
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Bảng điều khiển / PCB |
| Mã số: | Mã A, màu Đen |
Ô tô Đầu nối HSD góc phải đôi Mã C cho giá đỡ PCB
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã C,Xanh da trời |
|---|---|
| thiết kế nhà ở: | Hai lần. |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB / Gắn bảng điều khiển |
Cáp 4 chân HSD LVDS dành cho ô tô, Cáp kết nối HSD mã Z
| Từ khóa Sản phẩm: | Cáp HSD BMW |
|---|---|
| Tên mục: | BMW FAKRA HSD LVDS 4 chân |
| Giới tính: | Nam nữ |
FAKRA HSD LVDS Connector cho tần số cao IEEE 1394 Dải ứng dụng DC đến 6 GHz
| Ứng dụng: | Ứng dụng máy ảnh LVDS, USB và IEEE 1394 |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Định hướng: | Loại thẳng |
OEM FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector Cho Xe Đặt xe Điện thoại điều khiển sưởi ấm bãi đậu xe
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| Kháng trở: | 100Ω |
FAKRA HSD LVDS 2x4 Pin C Mã hóa Đầu nối HSD 2 để gắn PCB
| Số vị trí: | Chân tín hiệu 2X4 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector Right Angle Type Cho ăng-ten GPS
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại góc phải |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector C Code Straight Type cho xe hơi GPS Radio
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Số vị trí: | 4 chân |

