Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 210 các sản phẩm.
PCB Mount FAKRA HSD Connector cho truyền tín hiệu GSM xe
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
Đầu nối FAKRA HSD 4Pin Loại góc phải cho viễn thông GPS trên ô tô
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại thẳng |
Đầu nối 2x4Pin FAKRA HSD Double C Mã hóa màu xanh lam cho giá đỡ PCB
| Số vị trí: | Chân tín hiệu 2X4 |
|---|---|
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Ô tô 4 + 2 Pin Đầu nối FAKRA HSD Màu đen cho giá đỡ PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB / Gắn bảng điều khiển |
|---|---|
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã A, Màu đen |
| Kiểu kết nối: | Góc phải |
Đầu nối 4Pin FAKRA HSD Đầu nối pin dọc gắn PCB Đầu nối ô tô
| Định hướng: | Loại thẳng |
|---|---|
| trở kháng: | 100Ω |
| Mã số: | Mã C |
4 + 4 Pin FAKRA HSD Connector góc phải cho điện tử ô tô
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+4Pin |
| Định hướng: | Loại góc phải |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector PCB Mount RF Coaxial Connector cho GPS
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin cho các kết nối ăng-ten ô tô
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Kháng trở: | 100Ω |
Đầu nối FAKRA HSD đồng trục vô tuyến RF Một mã có dữ liệu tốc độ cao
| Kiểu: | Đầu nối cáp HSD dữ liệu tốc độ cao |
|---|---|
| Mã số: | Một cái mã |
| Màu sắc: | Đen |
C Code Màu xanh FAKRA HSD Đầu nối PCB Mount Plug cho BMW
| Kiểu: | HSD +2 loại |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Mã số: | Mã C |

