Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 210 các sản phẩm.
góc phải FAKRA HSD Connector 4 + 4 Pin cho máy ảnh LVDS ô tô
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+4Pin |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Loại thẳng FAKRA HSD Connector PCB Mount Cho Xe điện tử thông tin kỹ thuật số
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector góc phải Xe ô tô LVDS Connectors For PCB Mount
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Định hướng: | Loại góc phải |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
Đầu nối PCB FAKRA HSD 4 + 2 Mã pin Z Nữ cho ô tô
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | DC đến 6 GHz |
| Vật liệu chống điện: | ≥1000 MΩ |
4+2Pin Z Code FAKRA HSD Connector Màu xanh nước cho PCB/Bảng điều khiển
| Mã số: | mã Z |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
4+2Pin C Mã FAKRA HSD Đầu nối PCB Mount Plug cho máy ảnh LVDS / USB / IEEE 1394
| Kiểu: | HSD +2 loại |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Kiểu lắp: | Gắn PCB |
Đầu nối USB FAKRA HSD tự động Liên kết tốc độ cao HSL để truyền video
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Ghim: | 4 chân |
| trở kháng: | 90Ω |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type cho GPS Telematics hoặc Navigation
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
Đầu nối mã H Bộ lắp ráp cáp mở rộng FAKRA HSD 4 chân cho giao diện video trên ô tô
| Loại trình kết nối: | Giắc cắm HSD 4P |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Fakra HSD H cắm thẳng |
| Đầu nối 2: | Cắm góc vuông Fakra HSD H |
Mã B đến D Cụm cáp FAKRA HSD cho camera dự phòng phía sau
| Loại trình kết nối: | Giắc cắm HSD 4P |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Mã B, Màu trắng |
| Đầu nối 2: | Mã D, Màu tím Claret |

