Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
Lắp ráp cáp HSD Tăng cường giải trí trong xe với cáp HSD đến GVIF
| Điểm: | Lắp ráp cáp ô tô |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -40°C đến +105°C |
| Đầu nối HSD: | Mã H, màu thẳng, màu tím |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin D Mã PCB Gắn Đầu nối loại góc phải
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Connector 4 + 2Pin Z Code Đường thẳng loại PCB Mount Connector
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD 4 + 2 PIN 100Ω PCB Mount Coaxial Connector cho ô tô
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| Số vị trí: | 4+2PIN |
FAKRA HSD Connector 4 Pin PCB Mount cho Benz Audi Camera phía sau
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Đầu nối FAKRA HSD D Mã hóa Đầu nối xe thẳng Tín hiệu GPS Gắn PCB
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
FAKRA HSD Connector Đường thẳng PCB Mount cho sưởi ấm bãi đậu xe
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
FAKRA HSD Connector Xe ô tô LVDS 4pin Signal Connector Cho BMW
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Định hướng: | Loại thẳng |
Kết nối HSD 4 + 4Pin phù hợp với máy ảnh LVDS, USB và ứng dụng IEEE 1394
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
FAKRA HSD LVDS PCB Mount RF Connector cho GPS Telematics hoặc Navigation
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |

