Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
FAKRA HSD PCB Mount Connector cho truyền tín hiệu GSM xe
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
| chu kỳ giao phối: | ≥ 25 |
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB Mount 4 Contact Pin Connector cho đài phát thanh xe hơi
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| Số vị trí: | 4 chốt |
FAKRA HSD Connector Code E Plug 90 độ PCB Mount Coaxial Connector
| Mã số: | Mã |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD LVDS 4+2Pin kiểu góc phải để gắn trên bảng mạch in
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA ô tô HSD LVDS Connector 4 + 2Pin PCB Mount cho camera LVDS
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Số vị trí: | chốt 4+2 |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
Loại góc phải Đầu nối FAKRA HSD PCB Mount 4 + 2 Đầu nối chân tiếp xúc
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Mã số: | Mã |
FAKRA HSD Connector cho LVDS 4 + 2pin HSD Code D Plug PCB Mount Connector
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
4 + 2Pin FAKRA HSD Connector Code D Plug 90 độ PCB Mount Coaxial Connector
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Cable 4-Core Cable cho BMW Transmission
| Tên sản phẩm: | Cáp FAKRA HSD |
|---|---|
| Nhiệt độ đánh giá: | -40°C đến +125°C |
| Chiều dài cáp: | Có thể tùy chỉnh |
FAKRA HSD Connector Right Angle PCB Mount cho các ứng dụng ô tô
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |

