Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
FAKRA HSD Connector B Code Cấu hình kết nối đồng trục kiểu thẳng cho PCB Mount
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| trở kháng: | 100Ω |
FAKRA HSD Connector 100Ω PCB Mount 4 + 2 Contact Pin Connector cho Radio xe hơi
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Màu sắc: | màu xanh lá cây |
FAKRA HSD LVDS PCB 4 Pin Connector Code D Right Angle Plug cho máy ảnh xe hơi
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS 4Pin 90 độ PCB gắn góc phải kết nối đồng trục
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Mã số: | Mã H |
FAKRA HSD Connector Đường viền phải Xe LVDS Connector cho các loại lắp đặt PCB
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type cho các kết nối ăng-ten ô tô
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Số vị trí: | 4 chốt |
FAKRA HSD LVDS Connector D-Code Straight Type Cho PCB/Panel Mount
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Định hướng: | Loại thẳng |
FAKRA HSD Connector PCB Mount 4 + 2 Contact Pin Connector cho đài phát thanh xe hơi
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
| Định hướng: | Loại góc phải |
FAKRA HSD LVDS 4 + 2Pin góc cứng loại bảng điều khiển gắn qua lỗ D mã cắm
| Màu sắc: | Màu tím Claret/4004Màu |
|---|---|
| Số vị trí: | 4+2PIN |
| trở kháng: | 100Ω |
PCB Mount Automotive FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector 90 độ
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Định hướng: | Loại góc phải |

