Tất cả sản phẩm
Kewords [ hsd ] trận đấu 311 các sản phẩm.
FAKRA HSD LVDS 4Pin H Code PCB Mount Connector cho đài phát thanh xe hơi
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Màu sắc: | Màu Tím Thạch Anh/4003 Màu |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector -40°C đến +105°C OEM ODM được chấp nhận
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
FAKRA HSD Connector 4-Cole PCB Mount thẳng kết nối tín hiệu ô tô
| Định hướng: | Loại thẳng |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Màu sắc: | màu trắng |
FAKRA HSD kết nối 4 chân 90 độ PCB Mount góc phải kết nối đồng trục
| Kháng trở: | 100Ω |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD Automotive Connector 4 + 2 6Pin Vehicle LVDS cho các loại lắp đặt PCB
| Số vị trí: | 4+2PIN |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Định hướng: | Loại góc phải |
FAKRA HSD Connector 90 độ cắm và kết nối cho PCB lắp đặt
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
Đầu nối FAKRA HSD Mã-E Màu xanh lục Loại góc bên phải Giá treo PCB
| Mã số: | Mã |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Coaxial Connector OEM&ODM chấp nhận cho ô tô
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
PCB/Panel Mount FAKRA HSD LVDS D Code Claret Violet/4004 Màu 4+2Pin Đối với BMW
| Định hướng: | Loại thẳng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
| Dải tần số: | DC đến 6 GHz |
Phương tiện FAKRA HSD LVDS 4Pin E-Code Connector Right Angle Type
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Số vị trí: | 4 chân |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |

