Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 210 các sản phẩm.
Đầu nối FAKRA HSD Đầu nối ô tô dữ liệu tốc độ cao PCB Mount H Code
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Loại trình kết nối: | Gắn PCB |
| Giới tính: | Nam nữ |
Đầu nối FAKRA HSD PCB Mount Jack E Code Màu xanh lá cây cho Radio
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Mã số: | Mã |
| Màu sắc: | Lá xanh |
FAKRA HSD Connector PCB Mount 4pin Rignt Angle Type cho đài phát thanh xe hơi
| Định hướng: | Loại góc phải |
|---|---|
| Mã số: | Mã D |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
Loại góc phải Đầu nối FAKRA HSD PCB Mount 4 + 2 Đầu nối chân tiếp xúc
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃ đến +105℃ |
|---|---|
| Kháng trở: | 100Ω |
| Mã số: | Mã |
FAKRA HSD Connector 4-Cole PCB Mount thẳng kết nối tín hiệu ô tô
| Định hướng: | Loại thẳng |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
| Màu sắc: | màu trắng |
FAKRA HSD kết nối cắm ô tô góc phải mã A 4pin PCB Mount
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |
|---|---|
| MOQ: | 20 chiếc |
| Mã số: | Một cái mã |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type PCB Mount RF Connector cho đài phát thanh xe hơi
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
| Loại lắp đặt: | Bảng điều khiển / PCB |
Bộ kết nối gắn PCB HSD ô tô để truyền dữ liệu tốc độ cao
| Loại kết nối: | Đầu nối HSD PCB |
|---|---|
| Loại: | Đầu nối đồng trục RF |
| Mã hóa / Màu sắc (Ô tô): | Mã C,Xanh da trời |
Đầu nối FAKRA HSD D Mã hóa Đầu nối xe thẳng Tín hiệu GPS Gắn PCB
| Phạm vi tần số: | DC đến 6 GHz |
|---|---|
| Định hướng: | Loại thẳng |
| điện áp làm việc: | 60 V rms |
FAKRA HSD Connector 4-Cole PCB Mount Connector thẳng cho camera LVDS
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| Loại lắp đặt: | Gắn PCB |

