Tất cả sản phẩm
Kewords [ code c fakra hsd connector ] trận đấu 210 các sản phẩm.
4 + 4Pin góc phải Fakra HSD Connector - Mã A cho điện tử ô tô
| Loại kết nối: | HSD 4+4P Jack |
|---|---|
| Màu sắc: | Graphite đen / 9011 |
| Kháng trở: | 100Ω |
Cáp HSD LVDS di động thẳng 4 mã PIN Z Mã FAKRA sang USB MINI B
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang USB |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | HSD Giắc 4P, Mã Z |
| Thiết bị kết nối USB: | USB MINI-B |
Lắp ráp dây cáp HSD thực tế Đầu nối mã D FAKRA với USB MINI B
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang USB |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | Giắc HSD 4P, Mã D |
| Thiết bị kết nối USB: | USB MINI-B |
A Mã FAKRA HSD Cáp LVDS MINI B USB Đa cảnh cho ô tô
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang USB |
|---|---|
| Đầu nối HSD: | Jack HSD 4P, A Code, Màu đen |
| Thiết bị kết nối USB: | USB MINI-B |
Mã K đến D Cáp mở rộng FAKRA HSD, Cáp video LVDS HSD trên xe hơi
| Loại trình kết nối: | Giắc cắm HSD 4P |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Mã K, Màu cà ri |
| Đầu nối 2: | Mã D, màu tím Claret |
Cụm cáp FAKRA HSD ổn định cho ô tô, Cáp dữ liệu tốc độ cao mã H đến Z FAKRA
| Loại trình kết nối: | Giắc cắm HSD 4P |
|---|---|
| Đầu nối 1: | Mã H,Màu tím hoa thạch nam |
| Đầu nối 2: | Mã Z, Màu nước xanh |
Mã Z Để FAKRA Cáp USB 4 chân Đồng thau Liên hệ Đa năng Tốc độ cao
| trở kháng: | 100Ω |
|---|---|
| Liên hệ: | Thau |
| điện áp làm việc: | 335V r.m.s ở mực nước biển |
Dữ liệu RF tốc độ cao 4+4Pin FAKRA HSD Connector Code A Right Angle Type
| Loại kết nối: | HSD 4+4P Jack |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Mã A, Màu đen |
| Tần số: | Cao |
Cáp ODM HSD LVDS Jack thẳng Mã Z sang 2.0 Loại A USB có nắp
| Phong cách chuyển đổi: | HSD sang USB |
|---|---|
| Đầu nối thứ nhất: | HSD Giắc 4P, Mã Z |
| Đầu nối thứ 2: | USB2.0 A Loại có nắp |
Đầu nối FAKRA HSD Đầu nối đồng trục RF gắn kết B-Code trắng PCB cho GPS
| Kiểu: | Đầu nối đồng trục RF |
|---|---|
| Mã số: | Mã B |
| Màu sắc: | trắng |

